Rana ta biyu a Garin Dikwa Zulum ya Raba kuɗi, da Abinci a Dikwa.
Rana ta biyu a Garin Dikwa Zulum ya Raba kuɗi, da Abinci a Dikwa. Maigirma Gwamnan jihar Borno Farfesa Babagana...
NPFL: Ɗanwasan Kano Pillars Umar Hassan aka baiwa kyautar wanda yafi kowa bajinta a wasan da Kano Pillars tasha da kyar da roron wake a hannun ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta MFM daci 1 da nema.
Umar Hassan ne dai ya sami nasarar jefawa Kano Pillars ƙwallon ta a dai-dai mintuna na 94 da fara wasan.
Abubakar Ismail Kankara is an accomplished investigative journalist, fact-checker, seasoned storyteller, PR professional, skilled video editor, website designer, and proficient in SEO/Social Media Management. Additionally, he is a 2023 Govspend Media Fellow and a 2024 UDEME Accountability Fellow.
Rana ta biyu a Garin Dikwa Zulum ya Raba kuɗi, da Abinci a Dikwa. Maigirma Gwamnan jihar Borno Farfesa Babagana...
Magu Ya Taya Sabon Shugaba Murna Sabon Shugaban Hukumar yaƙi da al-mundahana ta ƙasa EFCC Abdulrasheed Bawa yace tsohon Shugaban...
Kuskure Ne Tantance Tsoffin Shugabannin Tsaro – Sani Tsohon Sanatan Jihar Kaduna Sanata Shehu Sani, ya soki lamirin majalisar Dattawa...
Dikko Shine Yayi Kokarin Gyara Ingantuwar Hanyoyin Shigar Kwastom Kanwan Katsina, Alh. Bello An bayyana...
Copyright © 2025 DAILY EPISODE Designed by AIACCESS CONTRACTORS
Copyright © 2025 DAILY EPISODE Designed by AIACCESS CONTRACTORS